![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393.jpeg)
วันพฤหัสบดีที่ 7 พฤษภาคม 2563 เวลา 09.00 น. ศาสตราจารย์พรรัตน์ ดำรุง เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการศิลปินร่วมสมัยสู้ภัยโควิดด้วยจิตสำนึก สาขาศิลปะการแสดง ครั้งที่ 1/2363 โดยมี นายโกวิท ผกามาศ รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย พร้อมด้วยคณะกรรมการ เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น2 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-4-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-5-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/393-6-1.jpeg)