วันจันทร์ที่ 27 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการใช้หอศิลป์ ครั้งที่ 3/2566 โดยมี คณะกรรมการ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/338133902_617631876369675_2260389679965746210_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/337720054_614371666780480_2887852919970870740_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/338016809_1394690224651517_7024725197634422742_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/338020806_189694097159566_1306776795208415513_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/337995841_623646099778804_5019259828333033101_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/337882779_918376129201124_893417025812738017_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/03/338011356_1090797105210657_1277809631570542021_n.jpg)