วันที่ 24 เมษายน 2567 เวลา 18.00 น. นางรพีพร คล่องธนาคม เลขานุการกรม พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัดสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ร่วมรับชมการแสดงมายากลร่วมสมัย Join & EnJoy The Magicโดยสมาคมวิทยากลแห่งประเทศไทย ประกอบด้วย Hunt Magician นักมายากลชาวไทย ที่แสดงมายากลมาแล้วกว่า 20 ปี ซึ่งได้เป็นตัวแทนประเทศไทยไปประกวดมายากลระดับนานาชาติ ในหลายประเทศ โดยได้รางวัลชนะเลิศมายากลระดับนานาชาติ และได้รับรางวัลอื่นๆ อีกกว่า 30 รางวัลทั่วโลก ทั้งนี้ยังมีกิจกรรมดีๆให้ชม ชิม แชะ และช็อป อีก1วันในวันที่ 25 เมษายน 2567 อย่าพลาดมาร่วมงานกันครับ ณ หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438651600_754507546864724_5453965073590499808_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438328040_754507816864697_8347497958392191007_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438710591_754508273531318_2362414199907101158_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438725305_754508356864643_5588748901066310403_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438825697_754508510197961_7975344261219144302_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/438798647_754508026864676_3929148289709271449_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/439922789_754507760198036_6130709026693799_n.jpg)