วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม เป็นประธานคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองและรับรองการเสนอขอพระราชทาน เครื่องราชอิสริยาภรณ์ของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย โดยมี นางสาวสมพร พานทอง ผู้อำนวยการศูนย์หอศิลป์ นางสาวสุวิมล วิมลกาญจนาผู้อำนวยการศูนย์เครือข่ายสัมพันธ์และแหล่งทุน นางกาญจนา ตุ้มกลีบ ผู้อำนวยการสถาบันศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย และนางรพีพร คล่องธนาคม เลขานุการกรม พร้อมด้วยข้าราชการ ซึ่งได้รับการแต่งตั้งเป็นคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 3 สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428442269_716765227305623_4110938472074104227_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428437705_716765933972219_1568915403914021484_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428413181_716766007305545_1764458895677504048_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428468226_716765290638950_6182037641767481949_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428442580_716766040638875_3115434807480896072_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428467806_716765917305554_465419357659720230_n.jpg)