วันอังคารที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 10.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการตรวจสอบและประเมินผลงานศิลปะร่วมสมัย ที่สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัยเก็บรักษา ครั้งที่ 1/2556 โดยมี คณะกรรมการ ข้าราชการของ สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/369059262_616190910696389_3457094292829796855_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/369259810_616190934029720_4041459058821134318_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/369340993_616191157363031_2224240223873857556_n.jpg)