![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196.jpeg)
วันเสาร์ที่ ๑๖ กันยายน ๒๕๖๐ นางสาวดารุณี ธรรมโพธิ์ดล รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ได้รับมอบหมายทำหน้าที่เป็นผู้แทน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เชิดชูเกียรติศิลปินและมอบของที่ระลึก ในงานเสวนาเล่าเรื่อง “หัวข้อสไตล์สถาปัตย กับ อมตะ หลูไพบูลย์” ศิลปินศิลปาธร สาขาสถาปัตยกรรม ประจำปี 2560 ณ หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน (RCAC)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1196-6.jpeg)