เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 เวลา 16.00 น. สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม โดยเจ้าหน้าที่หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน ร่วมต้อนรับคณะนักศึกษาและอาจารย์ จากคณะศิลปกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น จำนวน 43 คน เข้าเยี่ยมชมทั้ง 2 นิทรรศการ “Hope 6” และ นิทรรศการ “Take Time” ที่จัดขึ้น ณ ชั้น 2 หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน กรุงเทพฯ ผู้สนใจสามารถเข้าชมทั้ง 2 นิทรรศการฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ทุกวันอังคาร – อาทิตย์ (เว้นวันจันทร์และวันหยุดนักขัตฤกษ์) เวลา 10.00 – 19.00 น.
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400493458_659058826409597_7872324701584727362_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400519330_659058796409600_3494570400005928936_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400542914_659058769742936_5761374314261807686_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400534112_659058863076260_263333645908802457_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400544660_659058896409590_4455981767792907372_n.jpg)