วันพุธที่ 30 สิงหาคม 2566 เวลา 15.30 น. นายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย นางสาวสุวิมล วิมลกาญจนา ผู้อำนวยการศูนย์เครือข่ายสัมพันธ์และแหล่งทุน พร้อมด้วยข้าราชการ เข้าร่วมแสดงความยินดีกับ นายสุธีศักดิ์ ภักดีเทวา กรรมการบริหารกองทุนส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย และนางนฤมล ล้อมทอง กรรมการผู้จัดการโรงมหรสพหลวงศาลาเฉลิมกรุง เนื่องในโอกาสสำเร็จการศึกษาระดับปริญญาศิลปดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชานาฏศิลป์ ประจำปีการศึกษา 2565 จากสถาบันบัณฑิตพัฒนศิลป์ กระทรวงวัฒนธรรม ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372906172_620242396957907_4621343522477150821_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372973183_620253550290125_1853268156898293574_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/09/372908219_620242406957906_5187213643464362107_n-1.jpg)