![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201.jpeg)
วันพฤหัสบดีที่ ๑๕ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๑.๐๐ น. น.ส.วัลลภา ปัจฉิมสวัสดิ์ ผู้แทนสถาบัน The commonwealth Society of Teachers of Dancing ประเทศไทย (CSTD) นำคณะผู้บริหารและนักเต้น เข้าเยี่ยมคารวะ นายอิทธิพล คุณปลื้ม รัฐมนตรีว่าการกระทรวงวัฒนธรรม เพื่อรายงานผลการจัดการแข่งขันศิลปะการเต้นชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปี ๒๕๖๓ “ 7th CSTD Thailand Dance Grand Prix 2020 “ พร้อมทั้งปรึกษาหารือเรื่อง การดำเนินการแข่งขันในปี ๒๕๖๔ โดยมี ดร.วิมลลักษณ์ ชูชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย และผู้แทนหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมหารือ ณ ห้องรับรอง ชั้น ๗ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-8.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-9.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/201-10-2.jpeg)