![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115.jpeg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 19 พฤษภาคม 2561
นายบุญเลิศ คำดี ผู้อำนวยการศูนย์หอศิลป์เป็นผู้แทนผอ.สศร มอบของที่ระลึกให้น้องเยาวชนที่มาร่วมเดินแฟชั่น ใน
งานเทศกาลศิลปะแห่งกรุงเทพ ครั้งที่3 ณ สยามสแควร์วัน และสยามสแควร์ ซอย 5### ของแบรน์ห้องเสื้อ มารยาท
ทั้งนี้ท่านผอ.ศูนย์หอศิลป์ได้ร่วมแต่งกายคอสเพลย์ และให้กำลังใจกับบูธต่างๆภายในงานยังมีทั้งการอบรมการเพ้นแก้ว เพ้นหมอน และผ้ากันเปื้อน
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-8.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-9.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-10.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1115-11.jpeg)